11A1 TIẾP BƯỚC TIÊN PHONG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

11A1 TIẾP BƯỚC TIÊN PHONG

(^_^)

Trang ChínhGalleryLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
thaitulytrieu_hn
sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_vote_lcapsau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_voting_barsau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_vote_rcap 
Admin
sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_vote_lcapsau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_voting_barsau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_vote_rcap 
snow queen
Death_Devil
changtrai_yeutham
khonggian_huyenao06
hoangtuphale_dr_a2
My Oanh
cucaitrang
hoangquoc_a2
Similar topics
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
» Vi.Đỗ My.Đạt
sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitimeTue Jul 03, 2012 10:25 am by cucaitrang

» de nghi gap
sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitimeFri Mar 23, 2012 9:04 pm by snow queen

» Phải thể hiện bản lĩnh A1 chứ các đồng chí
sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitimeWed Jan 25, 2012 12:57 pm by boy

» trang con gái hay trai vậy nè
sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitimeSat Nov 12, 2011 9:33 pm by snow queen

» cho lam` wen nha!!!
sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitimeSat Nov 12, 2011 9:31 pm by snow queen

» nhat zo biu?
sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitimeSat Nov 12, 2011 9:30 pm by snow queen

» vietpon mua sản phẩm chất lượng, giá tốt.
sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitimeFri Oct 07, 2011 3:06 pm by tuquynh

» Học tiếng Nhật - Top Globis
sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitimeTue Sep 06, 2011 4:20 pm by tuquynh

» chào cả nhà
sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitimeThu Sep 01, 2011 12:51 pm by þhµø¢♥§høç¶<

» 10s10m10h ngày 10 tháng 10 năm 2010,bạn sẽ làm gi`
sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitimeSat Aug 13, 2011 5:48 pm by cucaitrang

» Loi thu toi cua nguoi co toi
sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitimeSat Aug 13, 2011 5:42 pm by cucaitrang

» pa` kon wu mun' khoc' wa'
sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitimeSat Aug 13, 2011 5:29 pm by cucaitrang

» LỜI TỎ TÌNH DỄ THƯƠNG NHẤT
sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitimeSat Aug 13, 2011 5:24 pm by cucaitrang

» Con gái có thể bị dỗ ngọt bằng... gì vậy?
sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitimeSat Aug 13, 2011 5:20 pm by cucaitrang

» Điều con trai chưa hiểu về con gái...???
sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitimeSat Aug 13, 2011 5:13 pm by cucaitrang

» Chỉ thị của liên đoàn bóng đá 10A1
sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitimeSat Aug 13, 2011 4:59 pm by cucaitrang

» wa khu chi kon la wa khu
sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitimeSat Aug 13, 2011 4:45 pm by cucaitrang

» những bí mật của 11a1
sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitimeSat Aug 13, 2011 4:38 pm by cucaitrang

» Ngâm lại bài "nhàn"
sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitimeWed Jun 08, 2011 1:30 pm by changtrai_yeutham

» CHƯƠNG TRÌNH HĐNG LÊN LỚP THÁNG 2
sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitimeTue Jun 07, 2011 6:34 am by cobexanhanttl

» [cuộc thi làm bánh của trường]
sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitimeTue Jun 07, 2011 6:30 am by cobexanhanttl

» Gửi đến các bạn nữ nhân ngày 8/3!
sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitimeTue Jun 07, 2011 6:25 am by cobexanhanttl

» Siêu sao Trần Thanh Tùng
sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitimeTue Jun 07, 2011 6:23 am by cobexanhanttl

» TẬP LUYỆN THAM DỰ CUỘC THI "TIẾNG HÁT HỌC ĐƯỜNG"
sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitimeTue Jun 07, 2011 6:15 am by cobexanhanttl

» VIDEO HỘI TRẠI 26/3
sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitimeTue Jun 07, 2011 6:02 am by cobexanhanttl

» Mới đy chơi hùi chiều nè
sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitimeTue Jun 07, 2011 5:59 am by cobexanhanttl

» VietPon.com -Mạng giảm giá cao cấp của Nhật chính thức ra mắt
sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitimeWed May 18, 2011 3:56 pm by tuquynh

» zo di rui` bik
sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitimeSun Apr 17, 2011 5:00 pm by khonggian_huyenao06

» NHỮNG NGƯỜI ĐÀN ÔNG KÌ LẠ NHẤT THẾ GIỚI
sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitimeSun Apr 17, 2011 4:28 pm by khonggian_huyenao06

» Nhóm 6 của A1 đi chơi 13/4
sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitimeThu Apr 14, 2011 4:33 pm by echcon_a1

Cùng nghe nhạc
Statistics
Diễn Đàn hiện có 91 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: Mr_Nhoc_Minh

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 1761 in 251 subjects
Thiên đường thu nhỏ

Thoi gian la zang bac
Xin thông báo bây giờ là mấy giờ!
"Chôm" Avatar

Y!M Avatar Grabber

Yahoo! ID :
(Coi thử ngày tốt hay ngày xấu)

Thư giãn cùng truyện cười

sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần

Go down 
hoangtuphale_dr_a2
hoacodai16
6 posters
Tác giảThông điệp
hoacodai16
Trung Sĩ
Trung Sĩ

sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần Empty
Bài gửiTiêu đề: sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần   sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitimeSat Apr 17, 2010 5:22 pm

hu hu,những tưởng sau khi chia tay, mình sẽ nhanh chóng bắt đầu lại với cuộc sông mới ,ai dè con bao nhiu lần mình phải khóc.
lần 1, sau khi chia tay xong,huhu,ngồi khóc cả mấy ngày liền,khóc đến sưng cả mắt
lần 2, được tin hắn hok còn thik mình nữa,hok còn để ý mình nữa, khóc,và mình lại khóc
lần 3, được tin hắn ốm,vô cùng lo cho hắn,hok thẻ chịu dc,mình lại khóc
lần 4, hắn đau mà cũng hok muốn mình vào thăm hắn,mình uất ức quá,và lại khóc
lần cúi(hi vọng là zẫy) được tin là hắn đã có bạn gái rui, tui lại khóc
hic hic,bạn bảo tui phải làm sao,làm sao đẻ luyên cho mình 1 trái tim cứng rắn ko phải nữa?????? #03
hoacodai16
Trung Sĩ
Trung Sĩ

Bài gửiTiêu đề: Re: sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần   sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitimeSat Apr 17, 2010 5:24 pm

có ai giúp dc tui hok
tui phải làm gì hả
hoangtuphale_dr_a2
Trung Tá
Trung Tá
hoangtuphale_dr_a2

Bài gửiTiêu đề: Re: sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần   sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitimeMon Apr 19, 2010 12:02 am

Hoacodai thật si tình.. ngưỡng mộ thật...
http://ngoinhaa2.forumn.org
hoacodai16
Trung Sĩ
Trung Sĩ

Bài gửiTiêu đề: Re: sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần   sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitimeSun Apr 25, 2010 9:05 am

tui thì cảm thấy chán mình vô kể. hok biết từ bao giờ mình lại mít ước như thế nữa.
làm sao để mình hok hpair như thế? ngày xưa tui đâu có thế
thienthanhomenh_hm95
Tân Binh
Tân Binh

Bài gửiTiêu đề: Re: sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần   sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitimeSun Apr 25, 2010 9:15 am

bai viet kha hay nhung hok bitv khuyen sao het
My Oanh
Bộ trưởng Bộ Giáo dục & Đào tạo
My Oanh

Bài gửiTiêu đề: ĐƠN GIẢN THUI   sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitimeMon Sep 27, 2010 7:49 pm

Đơc giản thui mà. Bạn cứ khóc đi. Khóc thật nhiều.Sao lại cấm mình khóc cơ chứ.Đó là cảm xúc mà.Muốn cấm cũng hok được.Nên cứ khóc đi, khóc thật nhiều chừng nào ớn thì thui.
Death_Devil
Thượng Tá
Thượng Tá
Death_Devil

Bài gửiTiêu đề: Re: sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần   sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitimeTue Sep 28, 2010 2:38 pm

khóc cho ớn rồi tự nhiên thấy lòng nhẹ nhỏm mà
tôi cũng vậy
cứ vào đêm trăng thì lại khóc một mình
hoacodai16
Trung Sĩ
Trung Sĩ

Bài gửiTiêu đề: Re: sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần   sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitimeWed Sep 29, 2010 1:34 pm

thật không zẫy trời, con trai muk cũng khóc he~
snow queen
Thượng Tá
Thượng Tá
snow queen

Bài gửiTiêu đề: Re: sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần   sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitimeWed Sep 29, 2010 5:53 pm

hj`2 kon traj cug~ co' cam~ xuc' ma`! au^ phaj~ kon gaj' moj' dc khoc' au^
bjnh` dag~ oaj` mo`! kon trai cug~ dc khoc' thoaj` maj'
ak`!
hum nao` lop' mjnh` to~ chuc' khoc' thj koj b or g ai khoc' joi~ hon i1 :d
Death_Devil
Thượng Tá
Thượng Tá
Death_Devil

Bài gửiTiêu đề: Re: sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần   sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitimeWed Sep 29, 2010 9:08 pm

ắc
chẳng lẽ con trai ko khóc đc à
con gái khóc đc sao con trai lại ko
con gái bị bồ đá thì sao con trai lại ko bị bồ đá
con gái khóc thì lộ liễu
con trai khóc thì dấu, khóc 1 mình chẳng ai thấy
snow queen
Thượng Tá
Thượng Tá
snow queen

Bài gửiTiêu đề: Re: sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần   sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitimeThu Sep 30, 2010 1:11 pm

choy`! khoc' thj` khoc' che' aj cam' au^
quan trong la` kho'c dc hum thuj! #05
Death_Devil
Thượng Tá
Thượng Tá
Death_Devil

Bài gửiTiêu đề: Re: sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần   sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitimeThu Sep 30, 2010 3:52 pm

khóc đc chứ
nhưng con trai khóc mà để con gái thấy thì mất mặt quá
snow queen
Thượng Tá
Thượng Tá
snow queen

Bài gửiTiêu đề: Re: sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần   sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitimeThu Sep 30, 2010 7:17 pm

kaka! pua~ nao` thu` ljh` a13 khoc' tuj nghe thu`
ak`! thay' che' *13
My Oanh
My Oanh

Bài gửiTiêu đề: Sao đâu   sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitimeFri Oct 01, 2010 8:59 pm

Hì con trai thì cũng có thể được khóc nhưng mà phải mạnh mẽ chứ.
Tui nghĩ con trai mà khóc thì đừng để con gái thấy.
Hok phải có y gì nhưng mà tui mà thấy con trai khóc thì tui thấy hơi buồn cười.
Nhưng mà zù gì con trai cũng hãy khóc, đừng nên che giấu cảm xúc thì khó chịu lém.
Mà coi chừng giấu quài là thành u ha
snow queen
Thượng Tá
Thượng Tá
snow queen

Bài gửiTiêu đề: Re: sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần   sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitimeSat Oct 02, 2010 7:36 pm

hjhj! j mo` ghe^ za.!
bjnh` dag~ ma`! taj seo kon gaj' khoc' kon trj thay' dc mo` kon traj khoc' kon gaj' hum thay' dc!
nhu* zj bjk aj kon gaj' se~ hju~ mj' pan traj nhju` hon thj` seo?
Death_Devil
Thượng Tá
Thượng Tá
Death_Devil

Bài gửiTiêu đề: Re: sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần   sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitimeTue Oct 05, 2010 2:44 pm

ê giờ này hok còn a13 nữa à nha
năm nay là a12 rồi đó bà My ơi
snow queen
Thượng Tá
Thượng Tá
snow queen

Bài gửiTiêu đề: Re: sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần   sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitimeThu Oct 07, 2010 10:23 am

um`!
bjk oaj`
ghj nham` mo`
lam` j ghe^ ju` za #02 #04
Death_Devil
Thượng Tá
Thượng Tá
Death_Devil

Bài gửiTiêu đề: Re: sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần   sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitimeSat Oct 09, 2010 1:30 pm

có làm gì ghê đâu
chỉ nhắc thôi mà
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần   sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần I_icon_minitime

sau chia tay,bạn khóc bao nhiu lần
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» pa` kon wu mun' khoc' wa'